CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Chào bạn thienmj!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
17.01.11 2:55

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Chào bạn thienmj!

 
Chào mừng bạn thienmj tham gia vào Diễn đàn Lịch sử của chúng ta!Evil or Very Mad
Bạn vào đây post vài hàng TỰ GIỚI THIỆU để mọi người biết nhau nhé. Bạn có thể giới thiệu tên, tuổi, quê quán, đang học tập và công tác ở đâu, khuyến khích giới thiệu số điện thoại, nick chat để mọi người trong đại gia đình Diễn đàn Lịch sử của chúng ta có thể tiện liên lạc khi cần hỗ trợ và giúp đỡ.
Bạn hãy dành chút thời gian đọc Nội Quy:
http://diendanlichsu.forum-viet.com/t2-topic
Và có thể xem qua Hướng dẫn thành viên mới post bài:
http://diendanlichsu.forum-viet.com/forum-f3/topic-t376.htm?tt=1
Hoặc bạn có thắc mắc góp ý gì thì vào đây:
http://diendanlichsu.forum-viet.com/post?f=6&mode=newtopic

Chúc bạn vui, và có những giây phút thoải mái cùng những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Chào bạn thienmj!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Chào Mừng - Tự Giới Thiệu-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog