CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Nội Quy Diễn Đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
11.04.10 12:53

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Nội Quy Diễn Đàn

 
1. Tên gọi: DIỄN ĐÀN LỊCH SỬ
2. Mục đích thành lập:
- Là nơi gặp gỡ, giao lưu của những người đam mê lịch sử để cùng học hỏi, trao đỏi kiến thức, tài liệu, kinh nghiệm.
- Tạo cơ hội cho các bạn yêu thích Lịch Sử và muốn khám phá chuyên sâu về các vấn đề lịch sử, qua đó giúp nâng cao kiến thức cũng như làm cho mọi người có cái nhìn đúng hơn về lĩnh vực khoa học Lịch Sử
3. Thành viên:
a. Đối tượng tham gia:
Tất cả các bạn Sinh viên trong và ngoài Bộ môn Lịch Sử (Trường Đại Học Cần Thơ) cũng như các bạn là Học sinh, Sinh viên các trường THPT, Cao Đẳng, Đại Học trong cả nước, và tất cả những ai yêu thích Sử học đều có thể tham gia.
b. Quyền lợi của thành viên:
- Được tham gia vào các hoạt động của Diễn Đàn, thảo luận và đưa ra các ý kiến đóng góp để xây dựng Diễn Đàn phát triển tốt hơn.
- Được bàn luận các chủ đề một cách chuyên sâu, từ đó có được những cái nhìn khách quan từ nhiều phía về những sự kiện lịch sử, danh nhân...
- Được giao lưu, trao đổi học hỏi kiến thức với quý Thầy Cô trong Bộ môn Lịch Sử - Khoa Sư Phạm - Trường Đại Học Cần Thơ
c. Nghĩa vụ của thành viên:
- Tôn trọng Diễn Đàn và các thành viên trong Diễn Đàn.
- Tích cực tham gia vào các hoạt động của Diễn Đàn.
- Chia sẻ kiến thức, kinh nghiệm với mọi người xung quanh.
- Không đi ngược lại với các chính sách và quy định của pháp luật, không được có những hành động tuyên truyền chống phá xã hội và nhà nước.
- Nội dung của bài viết và nội dung upload phải phù hợp với nội dung diễn đàn, không được phép đăng tải những nội dung có nội dung không lành mạnh, xuyên tạc và gây chia rẽ giữa các thành viên trong và ngoài diễn đàn.
- Tất cả các thành viên phải có ý thức xây dựng một diễn đàn bộ môn khoa học và hướng tới một bộ môn ngày càng phát triển về chất và lượng.
4. Hoạt động của Diễn Đàn:
- Cung cấp các tài liệu, kiến thức, kinh nghiệm về lịch sử.
- Thảo luận về các chủ đề do các thành viên đặt ra, cũng như giải đáp các thắc mắc về lịch sử.
5. Mục tiêu hướng tới:
- Tạo được 1 sân chơi bổ ích và lý thú cho các bạn trẻ.
- Tạo nền tảng về lĩnh vực lịch sử cho các thành viên.
- Xây dựng và phát triển Diễn Đàn vững bền.
- Các thành viên giúp đỡ lẫn nhau không chỉ trong lĩnh vực khoa học Lịch sử mà trong mọi lĩnh vực.
6. Xử lý khi vi phạm:
Các thành viên vi phạm nội quy diễn đàn sẽ tùy theo mức độ xử lý của admin diễn đàn, trong trường hợp cần thiết sẽ xóa bỏ tư cách thành viên diễn đàn.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử


Chủ nhiệm Diễn Đàn:
Nguyễn Đức Toàn
Lớp Sư phạm Lịch Sử K33 – Trường Đại Học Cần Thơ



Được sửa bởi Admin ngày 09.05.10 21:53; sửa lần 2.

 

Nội Quy Diễn Đàn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Nội Quy Diễn Đàn-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog