CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Visitor messages | Lý lịch | Statistics

Tất cả thông tin về pdthuan_ctu

Nam
 
Tổng số bài gửi :
35
 
Điểm Thi Lịch Sử :
100056
 
Hệ Thống Chấm Điểm :
4
 
Birthday :
22/09/1987
 
Ngày Tham Gia :
20/04/2010
 
Tuổi :
31
 
Đến từ :
Trường Đại học Cần Thơ
 
Công Việc :
Giảng Viên Bộ môn Lịch Sử - Khoa Sư Phạm - Trường Đại Học Cần Thơ
 
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích :
Ly cafe buổi sáng, con đường ngập nắng vàng...và tôi cũng yêu em
 
pdthuan_ctu
avatar
Rank: Quản Lý
Quản Lý
pdthuan_ctu friends
pdthuan_ctu has no friends yet

Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog