CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
30.06.11 4:24

avatar
Khoa hoc

Thành viên

hmtay1602

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 2
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 16/01/1992
Ngày Tham Gia : 30/06/2011
Tuổi : 26
Đến từ : Can Tho
Công Việc : Student
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Khoa hoc

Bài gửiTiêu đề: Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

 
Trích nguyên văn lời ngõ BQT:


Các bạn đội viên và cộng tác viên thân mến!

Trong thời gian qua, ĐCTXH đã thực hiện nhiều chương trình hướng tới lợi ích cộng đồng cùng với sự tham gia nhiệt tình từ tất cả các bạn, đó là điều kiện và cũng chính là động lực giúp Đội thực hiện tốt vai trò của mình.

Các chương trình mà Đội đã dặt ra thường tổ chức theo đợt, và chỉ tập hợp các bạn khi cần thiết, cho nên sự ra đời của forum này là tất yếu.

Forum Đội ra đời là cơ sở để gắn kết các bạn lại với nhau, là một môi trường mới để các bạn hiểu nhau nhiều hơn, cùng chia sẻ với nhau những điều tốt đẹp và cùng nhau tiến bộ. Forum còn là nơi giải trí, nơi chia sẻ những tâm sự không biết giải bày cùng ai và cũng là một kho tàng phong phú về các tài liệu phục vụ cho quá trình học tập.

Đây là lần đầu tiên đưa vào hoạt động nên không tránh khỏi những thiếu sót. Mong các bạn thông cảm.

Nếu có bất cứ ý tưởng nào mới cho diễn đàn hay phát hiện những lỗi không đáng có, rất mong sự đóng góp nhiệt tình của các bạn vào mục thắt mắc - góp ý.

Hãy cũng nhau xây dựng diễn đàn-mái ấm của Đội Công tác Xã hội ngày càng phát triển nhé các bạn!


30.06.11 23:15

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

 
Bạn hãy để lại địa chỉ của Diễn đàn để mọi người cùng tham gia nhé.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

08.07.11 2:50

avatar
Khoa hoc

Thành viên

hmtay1602

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 2
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 16/01/1992
Ngày Tham Gia : 30/06/2011
Tuổi : 26
Đến từ : Can Tho
Công Việc : Student
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Khoa hoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

 
ah, xin lỗi bạn nhiều, do gấp quá nên quên để đường link
Các bạn hãy tham gia vào ĐCTXH nhé, do chưa có kinh phí nên forum đang sử dụng tên miền miễn phí,
link: doicongtacxahoi.co.cc





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

 

 

Giới thiệu Website Đội công tác xã hội trường ĐH Cần Thơ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Đoàn Thanh Niên-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com