CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Nhớ người yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
07.06.11 6:04

avatar
the thao

Thành viên

gaboi1

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 5
Điểm Thi Lịch Sử : 16
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 25/05/1990
Ngày Tham Gia : 16/05/2011
Tuổi : 28
Đến từ : Tiền Giang
Công Việc : sinh vien nam 3
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : the thao

Bài gửiTiêu đề: Nhớ người yêu

 
Không thương cũng nghĩ chút tình
Không duyên cũng nợ có mình có ta
Đừng tham duyên mới đậm đà
Bỏ em lẻ bước đường xa dặm trường
Thương nhau thì nhớ thủy chung
Cùng nhìn một hướng cùng chung một đường
Ngẫm xem trong cõi đời thường
Mấy ai đã biết yêu thương thật lòng
Anh ơi! Anh có biết không?
Mắt em vần hướng trong anh từng ngày
Bên anh kỉ niệm đông đầy
Vắng anh một phút lòng em thấy buồn
Chiều nay gió thổi tóc bay
"Nhớ ai-ai nhớ bây giờ nhớ ai"
Bao giờ nói chuyện tương lai
Cùng nhau xây đắp lâu đài tình yêu.


19.06.11 21:45

avatar
Giao lưu với các bạn Sinh viên, học sinh ở khắp mọi miền Tổ Quốc

Thành viên

vevoicoinguon

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 50
Điểm Thi Lịch Sử : 161
Hệ Thống Chấm Điểm : 4
Birthday : 10/10/1983
Ngày Tham Gia : 13/06/2010
Tuổi : 34
Đến từ : Cần Thơ
Công Việc : Cán Bộ Đoàn
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Giao lưu với các bạn Sinh viên, học sinh ở khắp mọi miền Tổ Quốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhớ người yêu

 
Đọc bài thơ này sao mà giống tâm trạng mình quá nhỉ

 

Nhớ người yêu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com