CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Xin được "thọ giáo"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
17.05.11 21:24

Đọc sách, mạn đàm các vấn đề lịch sử và cuộc sống!!!

Thành viên

thethanh

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 6
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 23/05/1987
Ngày Tham Gia : 17/05/2011
Tuổi : 31
Đến từ : Tp. HCM
Công Việc : Chuyên viên nghiên cứu
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Đọc sách, mạn đàm các vấn đề lịch sử và cuộc sống!!!

Bài gửiTiêu đề: Xin được "thọ giáo"

 
Chào các thành viên diễn đàn Bộ môn lịch sử Trường ĐHSP Cần Thơ.
Tôi đến từ diễn đàn http://tuhaosuviet.forum-viet.net
Bạn Toàn đã có lời mời thì chúng tôi xin đáp lại tấm thịnh tình đó. Giữ lời hứa với bạn Nguyễn Toàn. Tôi mạn phép đăng ký là thành viên của diễn đàn chúng ta. Kiến thức thì bao la, nhưng sự hiểu biết của chúng ta thì có hạn. Xin các bạn chỉ giáo thêm.
Tôi tên: Thạnh, họ Dương. Làm việc tại Tp.HCM.
Khi nào có dịp đi công tác ở Cần Thơ, mong được giao lưu với các bạn. Cũng là để hiểu rõ hơn vùng đất và con người Tây Đô.
Nếu có dịp, mời các bạn tham gia diễn đàn của chúng tôi, và chúng tôi sẵn sàng đón tiếp khi các bạn lên SG.
Trân trọng!!!!


18.05.11 4:10

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin được "thọ giáo"

 
Rất vui và rất hân hạnh được đón tiếp một thành viên là cựu Sinh viên trường Đại học KHXH&NV TPHCM, chúng tôi rất sẳn sàng đón tiếp khi các bạn đến Cần Thơ.
Hãy giữ liên lạc nhé số điện thoại của tôi: 0939639609




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

18.05.11 7:02

Đọc sách, mạn đàm các vấn đề lịch sử và cuộc sống!!!

Thành viên

thethanh

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 6
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 23/05/1987
Ngày Tham Gia : 17/05/2011
Tuổi : 31
Đến từ : Tp. HCM
Công Việc : Chuyên viên nghiên cứu
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Đọc sách, mạn đàm các vấn đề lịch sử và cuộc sống!!!

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin được "thọ giáo"

 
Tình hình là đầu tuần sau mình có 1 chuyến đi xuống Cần Thơ, không biết có được "diện kiến" 1 số bạn trong diễn đàn ko nhỉ?





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin được "thọ giáo"

 

 

Xin được "thọ giáo"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Chào Mừng - Tự Giới Thiệu-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog