CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Về Hậu Giang nhé em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
13.05.11 10:03

Cafe, bóng đá....

Thành viên

trongtuan56

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 1
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 18/10/1986
Ngày Tham Gia : 13/05/2011
Tuổi : 32
Đến từ : Hậu Giang
Công Việc : Nhân viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Cafe, bóng đá....

Bài gửiTiêu đề: Về Hậu Giang nhé em

 
hehe, chào Admin, cho mình được yêu cầu bài " Về Hậu Giang Nhé em" để tặng tất cả các bạn là thành viên của Diễn đàn. Chúc các bạn thật vui và hạnh phúc


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

 

Về Hậu Giang nhé em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Quà Tặng Âm Nhạc-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblog