CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 chào các bạn yêu thích lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
05.05.11 22:45

avatar
Lịch sử Việt Nam

Thành viên

lệ viên

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 01/01/1988
Ngày Tham Gia : 03/05/2011
Tuổi : 30
Đến từ : Xứ Dừa
Công Việc : Thất nghiệp
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Lịch sử Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: chào các bạn yêu thích lịch sử

 
Thôi thì nhập gia tuỳ tục, ngộ cũng viết vài dòng giới thiệu, mong làm quen với các thành viên của diễn đàn có cùng niềm đam mê: Khoa học Lịch sử!

Tại hạ, người Bến Tre, tuổi Rồng, tên là gì thì thông tin đã trình báo cụ thể. HEHE
Cư ngụ thì không được lâu dài, tại Sài Gòn, cựu sinh viên khoa Sử trường ĐH. KHXH&NV Tp.HCM. Công việc thì không ổn định, nên không đáng nhắc tới.

Rất vui khi có cơ hội giao lưu và học hỏi cùng các bạn! Nếu có dịp lên Sài Gòn thì cho hay, cafe cà pháo cho vui! ^^
mail of tại hạ: gialuong_tiensinh@yahoo.com
Nếu muốn bàn luận lịch sử có thể ghé qua sân nhà tại hạ: http://tuhaosuviet.forum-viet.net/
Thân ái!



Được sửa bởi lệ viên ngày 09.05.11 4:36; sửa lần 1.


05.05.11 22:54

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: chào các bạn yêu thích lịch sử

 
Hân hoan chào đón anh Viên - cựu sinh viên khoa Sử trường ĐH. KHXH&NV Tp.HCM. Rất vui được làm quen với anh. Hy vọng sẽ có dịp được thỉnh giáo anh.
Chúc anh vui khỏe, và thành đạt


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

12.05.11 12:45

avatar
Ly cafe buổi sáng, con đường ngập nắng vàng...và tôi cũng yêu em

Quản Lý

pdthuan_ctu

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://diendanlichsu.forum-viet.com
Nam
Tổng số bài gửi : 35
Điểm Thi Lịch Sử : 100056
Hệ Thống Chấm Điểm : 4
Birthday : 22/09/1987
Ngày Tham Gia : 20/04/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên Bộ môn Lịch Sử - Khoa Sư Phạm - Trường Đại Học Cần Thơ
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Ly cafe buổi sáng, con đường ngập nắng vàng...và tôi cũng yêu em

Bài gửiTiêu đề: Re: chào các bạn yêu thích lịch sử

 
chào thành viên mới!
sân nhà hay sân khách đều là anh em yêu nghề!
nay mai mình sẽ ghé sân khách để giao lưu nhe!
chúc bạn nhiều sức khỏe!


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: chào các bạn yêu thích lịch sử

 

 

chào các bạn yêu thích lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Chào Mừng - Tự Giới Thiệu-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs