CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 GS Phan Huy Lê tái đắc cử Chủ tịch Hội Khoa học lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
21.12.10 1:45

avatar
cầu lông,

Thành viên

nhantung_34ctu

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 62
Điểm Thi Lịch Sử : 231
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 04/11/1989
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Sóc trăng
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : cầu lông,

Bài gửiTiêu đề: GS Phan Huy Lê tái đắc cử Chủ tịch Hội Khoa học lịch sử

 
GS Phan Huy Lê tái đắc cử Chủ tịch Hội Khoa học lịch sử

Ngày 12-11 tại Hà Nội, Đại hội toàn quốc Hội Khoa học lịch sử Việt Nam đã bầu ban chấp hành mới gồm 53 thành viên. GS Phan Huy Lê tiếp tục được bầu làm chủ tịch hội. Các phó chủ tịch hội gồm: nhà sử học Dương Trung Quốc, PGS-TS Phan Xuân Biên, GS-TS Vũ Minh Giang, GS Đinh Xuân Lâm, PGS-TS Phạm Mai Hùng, PGS-TS Đỗ Bang, GS-TS Nguyễn Quang Ngọc, PGS-TS Trần Đức Cường.
Trong nhiệm kỳ tới, hội sẽ quan tâm hơn nữa đến vấn đề bảo tồn di sản cũng như làm tốt vai trò tư vấn của mình. 
V.XUÂN

 

GS Phan Huy Lê tái đắc cử Chủ tịch Hội Khoa học lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog