CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thông báo: Hội Diễn Văn Nghệ Truyền Thống Khoa Sư Phạm.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
01.11.10 5:25

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thông báo: Hội Diễn Văn Nghệ Truyền Thống Khoa Sư Phạm.

 
Các bạn Sinh viên thân mến, theo kế hoạch thì Hội diễn văn nghệ truyền thống của Khoa Sư Phạm sẽ được tổ chức vào ngày 13,14/11/2010. Nhưng do có sự thay đổi, nên được Hội diễn sẽ được tổ chức vào 2 đêm 04,05/11/2010. Bộ môn Lịch Sử của chúng ta diễn vào đêm 05/11/2010.
Bộ môn Lịch sử tham gia thi diễn với chủ đề: "Theo Dấu Chân Người" gồm các tiết mục như sau:
1/ Ca múa: Dấu Chân Phía Trước - Sáng tác: Phạm Minh Tuấn - Trình bày: Toàn đoàn.
2/ Tam ca: Đêm Trường Sơn Nhớ Bác - Sáng tác: Trần Chung, Nguyễn Trung Thu - trình bày: Đức Toàn, Văn Hiếu, Thanh Sơn.
3/ Tốp ca: Bác Đang Cùng Chúng Cháu Hành Quân - Sáng tác: Huy Thục - Trình bày: Tốp ca Nam.
4/ Đơn ca: Lời Bác Dặn Trước Lúc Đi Xa - Sáng tác: Trần Hoàn - Trình bày: Thu Hiền
5/ Múa: Miền Nam Nhớ Mãi Ơn Người - Sáng tác: Lưu Cầu - Biên Đạo: Hoàng Nhân - Biểu Diễn: Tốp múa Nữ.

Kính mời Quý Thầy Cô và các bạn Sinh viên trong Bộ môn Lịch Sử đến xem và ủng hộ cho đêm diễn của Bộ môn chúng ta. Vào lúc 19h ngày 05/11/2010, tại Hội Trường Lớn Khu II Đại Học Cần Thơ




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thông báo: Hội Diễn Văn Nghệ Truyền Thống Khoa Sư Phạm.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblog.com