CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Kiếp trước của bạn như thế nào????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
08.09.10 11:04

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 
Kiếp trước của bạn như thế nào????

Vô tình thấy được bài test này. Mọi người vào xem nha!
* Số cuối cùng trong năm sinh của bạn sẽ cho bạn biết bạn ở triều đại nào.
(VD: bạn sanh năm 89 là số 9, nếu bạn sinh năm 1990 tức là số 0)

0. Nhà Tiền Lý (541-602)
1. Nhà Ngô (938-967)
2. Nhà Đinh (968-980)
3. Nhà Tiền Lê (980-1009)
4. Nhà Lý (1009-1225)
5. Nhà Trần (1225-1400)
6. Nhà Hồ (1400-1407)
7. Nhà Hậu Lê (1428-1778)
8. Nhà Tây Sơn (1778-1802)
9. Nhà Nguyễn (1802-1945)

*Tổng số ngày sinh của bạn sẽ cho bạn biết bạn làm gì vào thời đó
(VD: bạn sinh ngày 26= 2+6= 8 ....có xui trúng giới tính khác cũng đừng buồn, kiếp trước mà)

1.Nhà sư
2.Nông dân
3.Thái giám(nghề nì nguy hiểm à nha.......... )
4.Nô tì
5.Hoàng hậu
6.Tri phủ
7.Đại phu
8.Lính
9.Vua (ai hên thì trủng )
10.Hiệp khách
11.Kĩ nữ

*Tháng sinh sẽ cho bạn biết vì sao bạn die

1.Chém đầu
2.Té
3.Treo cổ
4.Bị giặc giết
5.Uống thuốc độc
6.Chết đuối
7.Cắt gân tay
8.Chết già
9.Bị bệnh nặng
10.Rắn cắn
11.Tự sát
12.Sét đánh




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

13.09.10 6:25

avatar
làm những gì mình thích

Thành viên

NGUYỄN BÍCH XOÀN

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 9
Điểm Thi Lịch Sử : 12
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 27/05/1992
Ngày Tham Gia : 24/04/2010
Tuổi : 25
Đến từ : CÀ MAU
Công Việc : sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : làm những gì mình thích

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 
cái này coi cho zui thì được. hihi


13.09.10 9:50

avatar
Ngâm cứu lịch sử, du lịch,...

Thành viên

Atula

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 16
Điểm Thi Lịch Sử : 23
Hệ Thống Chấm Điểm : 3
Birthday : 11/11/1989
Ngày Tham Gia : 05/09/2010
Tuổi : 28
Đến từ : tpHCM
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Ngâm cứu lịch sử, du lịch,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 
Hô hô!

Sinh thời nhà Nguyễn, làm nông dân (eo, nông dân thời này khổ dã man), chết do té! =)) =)) =))

Thanks, any way!


21.09.10 8:47

avatar
Văn học và viết Entry .Online .....

Quản Lý

nguyenlinh

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/halinh_lovely_miss/
Nữ
Tổng số bài gửi : 90
Điểm Thi Lịch Sử : 297
Hệ Thống Chấm Điểm : 9
Birthday : 08/07/1992
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 25
Đến từ : HẢI PHÒNG
Công Việc : Nữ sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Văn học và viết Entry .Online .....

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 
Chài ! Sinh thời Nhà Đinh.Là Lính ..Chắc 100% mình là con trai .... Cool Die :''Cắt gân tay '' ặc ...ặc ....


02.10.10 11:16

Online, Bóng đá, ca hát

Thành viên

LMHoang

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 3
Điểm Thi Lịch Sử : 7
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 01/01/1989
Ngày Tham Gia : 25/07/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Hà Nội
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Online, Bóng đá, ca hát

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 
Chà, kiếp trước tớ là nhà sư, sống dưới thời Nhà Tây Sơn, die vì bệnh nặng.. chắc tại sống lâu quá nên bị bệnh già mất chết chứ không phải bị giặt giết hihi.





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếp trước của bạn như thế nào????

 

 

Kiếp trước của bạn như thế nào????

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Khu vực cộng đồng-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com