CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Em vinh hạnh làm thành viên thứ 100 của diễn đàn ^^"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
19.06.10 9:02

avatar
Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Thành viên

I Love Triệu Đà

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 05/05/1989
Ngày Tham Gia : 19/06/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trung tâm Nghiên cứu Học thuật Lưỡng Quảng
Công Việc : Thất nghiệp
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Bài gửiTiêu đề: Em vinh hạnh làm thành viên thứ 100 của diễn đàn ^^"

 
Nick: I Love Triệu Đà
Tuổi: 9x thế hệ giữa (1996)
Trang nhà: http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php (Diễn đàn Lưỡng Quảng - LiGu)
Rất hân hạnh được làm quen với mọi người



Được sửa bởi I Love Triệu Đà ngày 02.09.10 23:18; sửa lần 1.


19.06.10 9:57

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Em vinh hạnh làm thành viên thứ 100 của diễn đàn ^^"

 
Thay mặt BDH tôi xin nhiệt liệt chào mừng bạn đến với Diễn Đàn, hy vọng bạn sẽ có được những giây phút thoải mái và những kiến thức bổ ích với Diễn đàn Lịch Sử


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Em vinh hạnh làm thành viên thứ 100 của diễn đàn ^^"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Khu vực cộng đồng-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog