CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 mem moi' muon' lam` wen voi' moi nguoi`hjhj

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
28.05.10 10:39

avatar
có khả năng quản lý,lãnh đạo

Thành viên

haduyen9x

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 3
Điểm Thi Lịch Sử : 11
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 12/06/1993
Ngày Tham Gia : 28/05/2010
Tuổi : 25
Đến từ : bacninh
Công Việc : hoc sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : có khả năng quản lý,lãnh đạo

Bài gửiTiêu đề: mem moi' muon' lam` wen voi' moi nguoi`hjhj

 
hi.to' chua ro~ ve` dien~ dan` lam' mong moi nguoi` giup' to' nha.thank truoc'.nhat' la` cac' bai` moi' viet' to' ko bit' vao` dau de? tra? loi`hjc.co' ai giup' to' voi'


28.05.10 10:50

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: mem moi' muon' lam` wen voi' moi nguoi`hjhj

 
Trước hết xin chào mừng bạn tham gia vào Diễn Đàn của chúng tôi, về yêu cầu của bạn chúng tôi có thể hỗ trợ như sau: Trước hết bạn cần xác định nội dung bài bạn muốn post lên thuộc chuyên mục nào, vì đây là diễn đàn lịch sử nên việc post bài đúng chuyên mục cũng khá quan trọng. Sau khi xác định xong thì ta vào chuyên mục đó rồi chọn bài viết mới, viết bài vào khung trống trong topic rồi chọn send, thế là bài của bạn đã được gửi đi. Còn nếu bạn muốn thêm hình ảnh thì xem ở mục hướng dẫn sử dụng diễn đàn nha.
Chúc bạn vui khỏe.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

mem moi' muon' lam` wen voi' moi nguoi`hjhj

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thắc mắc - Góp Ý-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com