CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Cầu truyền hình kỷ niệm ngày giải phóng Hải Phòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
08.05.10 10:56

avatar
Văn học và viết Entry .Online .....

Quản Lý

nguyenlinh

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/halinh_lovely_miss/
Nữ
Tổng số bài gửi : 90
Điểm Thi Lịch Sử : 297
Hệ Thống Chấm Điểm : 9
Birthday : 08/07/1992
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 26
Đến từ : HẢI PHÒNG
Công Việc : Nữ sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Văn học và viết Entry .Online .....

Bài gửiTiêu đề: Cầu truyền hình kỷ niệm ngày giải phóng Hải Phòng

 
Ngày 4-5, ban tổ chức chương trình cầu truyền hình kỷ niệm 55 năm ngày giải phóng Hải Phòng (13-5-1955 - 13-5-2010) cho biết chương trình sẽ được tổ chức tối 9-5 tại Nhà hát lớn Hải Phòng và Nhà hát truyền hình TP.HCM.

Đây là cầu truyền hình trực tiếp giữa hai TP nhằm ôn lại quá trình lịch sử đấu tranh và giải phóng của quân dân TP Hải Phòng.

 

Cầu truyền hình kỷ niệm ngày giải phóng Hải Phòng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Khu vực cộng đồng-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog