CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
27.06.11 4:45

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011"

 
"Được sự ủng hộ của Chính phủ và các Bộ, Ngành trung ương, sự đồng ý cho phép của Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch, cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011" do Ủy ban Dân tộc Chính phủ và Công ty Cổ phần Quảng cáo và Hội chợ Thương mại Quốc tế - CIAT tổ chức, sẽ diễn ra tại thành phố Hồ Chí Minh từ ngày 26/11/2011 đến ngày 11/12/2011.

Đây là sự kiện văn hóa quan trọng, là cơ hội tuyệt vời để người đẹp các dân tộc anh em từ mọi miền đất nước giao lưu, học hỏi lẫn nhau, thể hiện vẻ đẹp hình thể, tâm hồn, tài năng và trí tuệ; góp phần làm đẹp thêm hình ảnh người phụ nữ Việt Nam trong thời kỳ đổi mới và xây dựng đất nước.

Với ý nghĩa tốt đẹp trên, Ban Tổ chức cuộc thi mong muốn thiếu nữ các dân tộc trên cả nước hưởng ứng, tích cực tham gia dự thi để khẳng định mình bởi sự tự tin, bản lĩnh, duyên dáng và đằm thắm của phụ nữ Việt Nam.

Ban Tổ chức kính đề nghị Quý Lãnh đạo hỗ trợ và tạo điều kiện động viên, khuyến khích cho các thiếu nữ đang theo học tại Quý trường tham gia đông đủ để góp phần cho cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011" thành công tốt đẹp.

Trích thư mời tham dự cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011".

Đoàn viên nhận đơn đăng ký tại VP. Đoàn khoa Sư Phạm Trường Đại Học Cần Thơ.

Lưu ý:
Các bạn phải liên hệ trước vì Đoàn khoa sẽ tạm ngưng công tác trong tháng 7.

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
TẠ THÀNH TÀI
UVTV BCH Đoàn khoa Sư Phạm

Sđt : 01665883618




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Cuộc thi "Hoa hậu các Dân tộc Việt Nam lần 2 năm 2011"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblog.com