CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thành viên mới xin chào các bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
03.04.11 22:22

avatar
Bóng đá

Thành viên

nguyentung@08

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 12
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 18/07/1988
Ngày Tham Gia : 03/04/2011
Tuổi : 30
Đến từ : Bạc Liêu
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Bóng đá

Bài gửiTiêu đề: Thành viên mới xin chào các bạn.

 
Xin chào các anh chị, các bạn trong Diễn đàn.
Em tên: Nguyễn Văn Tùng, hiện đang là sinh viên trường Cao đẳng Cần Thơ
Hôm nay lang thang trên mạng tình cờ vào được tới đây, em rất thích các vấn đề lịch sử nhưng không có thời gian để tìm đọc những bộ chính sử xưa kia; Các vấn đề liên quan đến triều Nguyễn là một trong những vấn đề mà em rất quan tâm.
Vấn đề lịch sử là một vấn đề khô khan, học dễ buồn ngủ - đó là tâm lý chung của hầu hết các học sinh hiện nay, đó là một thực trạng rất buồn cho thầy cô giáo đang dạy Sử ở các trường phổ thông hiện nay.
Em hy vọng rằng quý Thầy cô giảng dạy môn Lịch Sử, các anh chị và các bạn đang theo học ngành SP. Lịch Sử hiện giờ hãy cùng chung tay góp sức đưa môn sử ngày càng phát triển đi lên.
Góp phần xã hội hóa để mọi người đều biết sử, nhà nhà biết sử, như vậy mới xứng đáng với câu nói của Bác Hồ "Dân ta phải biết sử ta".

 

Thành viên mới xin chào các bạn.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Chào Mừng - Tự Giới Thiệu-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog