CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Dịu Dàng Hương Sắc Mùa Xuân

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
22.01.11 20:29

avatar
vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Thành viên

Nguyễn Thị Hồng Nhung

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 34
Điểm Thi Lịch Sử : 100120
Hệ Thống Chấm Điểm : 4
Birthday : 17/06/1990
Ngày Tham Gia : 13/04/2010
Tuổi : 27
Đến từ : sp lịch sử k34
Công Việc : làm thơ, viết thư pháp,cải lương, thích trao đổi học tập với bạn bè
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Bài gửiTiêu đề: Dịu Dàng Hương Sắc Mùa Xuân

 


Thiên địa giao hòa mừng năm mới
Khắp nơi nhộn nhịp đón xuân sang
Phú quý cát tường tài lộc đến
Cả năm gia đạo được bình an
Mai vàng khoe sắc trong nắng mới
Đào hồng rộn rã tỏa hương thơm
Tết đến nhà nhà vui sum họp
Bắc Nam nhất thể khí vui xuân.


Nhân dịp năm mới Nhung xin có tặng mọi người bài thơ chúc tết mong các bạn có một mùa xuân vui tươi tràn đầy hạnh phúc.


22.01.11 21:32

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Dịu Dàng Hương Sắc Mùa Xuân

 
Cảm ơn Nhung, bài thơ chúc tết rất hay. Nhưng cách phối âm, gieo vần của bài thơ này chưa đúng.
Em rất có năng khiếu về thơ Đường luật, anh giới thiệu em 1 trang web học thơ đường do các Thầy bên Khoa KHXH&NV Trường ĐHCT dạy trực tuyến rất hay, anh đang tham gia học nè, nếu em thích thì vào trang này đăng ký học nha

Địa chỉ: http://aotrang.vn/f/forum.php/
Hoặc ở cuối diễn đàn mình có các logo chạy dọc đó, em click vào trang Áo trắng Cần Thơ
Chúc em vui!




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Dịu Dàng Hương Sắc Mùa Xuân

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblogs