CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Liên hệ đặt logo liên kết websitte

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
14.12.10 5:13

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Liên hệ đặt logo liên kết websitte

 
Nếu thật sự các bạn muốn đặt logo liên kết cùng với diễn đàn Lịch Sử xin vui lòng cho biết :

Thông tin liên lạc của các bạn như : Yahoo , Phone
Địa chỉ website và Logo .

Các bạn có thể add logo của Diễn Đàn Sóc Trăng với đoạn code sau :
Code:
Link: www.bmlichsu.co.cc
logo: http://i61.servimg.com/u/f61/15/11/92/31/cs0_1111.gif




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

19.02.11 22:33

it

Thành viên

cntt2010

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 2
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 10/05/1975
Ngày Tham Gia : 19/02/2011
Tuổi : 43
Đến từ : bmt
Công Việc : it
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : it

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hệ đặt logo liên kết websitte

 
Mong được liên kết với http://diendanlichsu.forum-viet.com/
mong muốn hợp tác cùng các bạn
Đã add logo và text link cho http://diendanlichsu.forum-viet.com/ tại www.daklak24g.vn/diendan
đây là link hình : http://daklak24g.vn/hinhanh/DienDan/raovatbmt.png
Link web : http://www.daklak24g.vn/diendan


21.02.11 21:13

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hệ đặt logo liên kết websitte

 
Đã add logo liên kết, chúc diễn đàn của bạn có thêm nhiều thành viên mới.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com




Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Liên hệ đặt logo liên kết websitte

 

 

Liên hệ đặt logo liên kết websitte

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblog