CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Kế hoạch Thực tập sư phạm Khóa 33

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
13.12.10 4:30

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Kế hoạch Thực tập sư phạm Khóa 33

 
KẾ HỌACH THỰC TẬP SƯ PHẠM KHÓA 33


- Đối tượng tham gia: là sinh viên ngành sư phạm (SV khóa 33)
- Điều kiện: xem học phần TTSP được quy định trong CTĐT sư phạm của từng ngành và phải đăng ký trực tuyến học phần TTSP.
- Thời gian thực hiện: từ 21/2/2011 đến 16/4/2011(từ 19 tháng giêng đến ngày 14 tháng 3 năm Tân Mẹo)
- Không giải quyết đăng ký trùng lịch đối với sinh viên TTSP
- Kế họach thự hiệnnhư sau:

TT

Thời gian thực hiện

Nội dung công việc được thực hiện

Đơng vị thực hiện

1

Từ 1/10/2010 đến 10 tháng 10/2010

- Lập danh sách sinh viên đăng ký TTSP. Cử CBHD đoàn
- Gửi về Giáo vụ Khoa (Tài).

Các Bộ môn

2

Từ 10/10/2010 đến 20/10/2010

- Tổng hợp danh sách SV từ các Bộ môn
- Dự kiến các điểm trường TTSP và số lượng sinh viên từng ngành cho từng trường.
- Lập kế họach TTSP(dự tóan kinh phí)
- Trình BCN Khoa về kế họach TTSP.

- Giáo vụ Khoa
(anh Tài)

3

Từ 20/10/2010 đến 30/10/2010

- Gửi kế họach và chỉ tiêu sinh viên TTSP đến các Sở Giáo dục và Đào tạo.
- Chờ phản hồi của các Sở GD&ĐT

Giáo vụ Khoa
(anh Tài)

4

Từ 1/11/2010 đến 15/11/2010

- Điểu chỉnh ý kiến phản hồi từ các Sở GD&ĐT
- Hòan chỉnh kế họach và chỉ tiêu sinh viên từng đòan.
- Lập danh sách sinh viên theo đòan TTSP (gửi chỉ tiêu về các Bộ môn)
- Chuẩn bị hồ sơ, công lệnh họp CBHD đòan

Giáo vụ Khoa
(anh Tài)

5

Từ 15/11/2010 đến 30/11/2010

- Cán bộ hướng dẫn đòan đi tiền trạm lần thứ nhất.
- Báo cáo kết quả tiến trạm cho Giáo vụ Khoa (anh Tài)

Cán bộ hướng dẫn đòan

TT

Thời gian thực hiện

Nội dung công việc được thực hiện

Đơng vị thực hiện

6

Từ 1/12/2010 đến 10/12/2010

- Cán bộ HD đòan làm dự tóan kinh phí.
- Tiền trạm lần thứ 2

Cán bộ hướng dẫn đòan

7

Từ 10/12/2010 đến 20/12/2010

- Chuẩn bị hồ sơ TTSP cho sinh viên.
- Tổ chức lễ ra quân TTSP.

Giáo vụ Khoa
(anh Tài)

8

Từ 20/12/2010 đến 30/12/2010

- CBHD đòan họp SV theo đòan TTSP

Cán bộ hướng dẫn đòan

9

Ngày 21 tháng 2 năm 2011

- Tất cả các sinh viên có mặt tại điểm trường TTSP (buổi ra mắt đòan TTSP)

- Cán bộ HD đòan
- Sinh viên TT
Danh sách các đoàn TTSP khóa 33




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Kế hoạch Thực tập sư phạm Khóa 33

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog