CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thông báo về việc tổ chức Hội thao truyền thống

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
09.12.10 11:00

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc tổ chức Hội thao truyền thống

 
Thực hiện theo thông tư số 11/TT60-ĐT ngày 01/09/1994 của Bộ Giáo dục và Đào tạo về công tác giáo dục thể chất trong Trường học, phát động phong trào vui khỏe trong toàn thể cán bộ và sinh viên Khoa Sư phạm, qua đó góp phần nâng cao hiệu quả công tác giảng dạy, học tập, nghiên cứu khoa học, phục vụ đắc lực cho sự phát triển giáo dục trong nhà trường; Đồng thời cũng nhằm tuyển chọn những VĐV tiêu biểu vào đội tuyển Khoa, chuẩn bị tham gia Hội thao truyền thống toàn Trường lần thứ 31, năm học 2010-2011 sắp tới.
- Khoa sẽ tiến hành tổ chức Hội thao truyền thống trong toàn Khoa Sư phạm lần thứ 15 năm học 2010-2011, thời gian dự kiến sẽ diễn ra hội thao:
Vòng đấu loại cấp bộ môn: tổ chức trong tháng 11-12/2010.
Vòng thi đấu cấp Khoa (bao gồm 09 bộ môn): các môn thi đấu sẽ diễn ra từ ngày 26/12/2010 đến ngày 23/01/2011.
(xem tiếp...)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thông báo về việc tổ chức Hội thao truyền thống

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog