CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thông báo: Về việc mở các học phần thuộc nhóm F học kỳ 2, năm học 2010-2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
12.11.10 2:45

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thông báo: Về việc mở các học phần thuộc nhóm F học kỳ 2, năm học 2010-2011

 
THÔNG BÁO
Về việc mở các học phần thuộc nhóm F học kỳ 2, năm học 2010-2011

Kính gởi : - BCN Bộ môn trực thuộc Khoa Sư phạm.
- Cố vấn học tập các lớp Sư Phạm.
- Sinh viên K.Sư phạm.

Theo yêu cầu của sinh viên các lớp sư phạm K.33 xin được mở thêm các nhóm học phần của HK2 năm học 2010-2011 để đủ điều kiện được xét tốt nghiệp đúng tiến độ học tập.
Được sự chấp thuận của Phòng Đào tạo Trường.
Khoa Sư phạm sẽ mở thêm những học phần thuộc nhóm F với những điều kiện sau :
- Môn học đăng ký không trùng lịch với thời khóa biểu thực tập sư phạm khóa 33.
- Phải hội đủ sĩ số 25 sinh viên / nhóm học phần
- Sinh viên của tất cả các khóa được tham gia đăng ký học với các học phần thuộc nhóm F cùng với sinh viên K33.
- Đăng ký trực tuyến theo thông báo của Trường.

Đề nghị các Bộ môn, Cố vấn học tập phổ biến đến sinh viên nội dung thông báo này .

Trân trọng ,




TRƯỞNG KHOA SƯ PHẠM




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thông báo: Về việc mở các học phần thuộc nhóm F học kỳ 2, năm học 2010-2011

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com