CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 THÔNG BÁO CHIÊU SINH CÁC CHỨNG CHỈ CHỨNG KHOÁN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
11.11.10 23:09

AN UONG

Thành viên

pxqui16

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 1
Điểm Thi Lịch Sử : 10
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 27/11/1987
Ngày Tham Gia : 11/11/2010
Tuổi : 30
Đến từ : CAN THO
Công Việc : SINH VIEN
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : AN UONG

Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO CHIÊU SINH CÁC CHỨNG CHỈ CHỨNG KHOÁN

 
các bạn có sự ham thích về chứng khoán và muốn tìm hiểu về chứng giống mình, các bạn có thể đăng ký học lấy chứng chỉ chứng khoán của ủy ban chứng khoán ngay tại cần thơ, nhanh tay lên nếu không sẽ hết chổ đó
THÔNG BÁO CHIÊU SINH
ĐÀO TẠO CÁC CHỨNG CHỈ CHUYÊN MÔN VỀ CHỨNG KHOÁN

Công ty Cổ phần Tư vấn – Nghiên cứu phát triển và đào tạo FTSC phối hợp với Trung tâm nghiên cứu khoa học và đào tạo chứng khoán, Uỷ ban chứng khoán Nhà nước chiêu sinh đào tạo và thi các chứng chỉ chuyên môn về chứng khoán và thị trường chứng khoán như sau:
STT CHỨNG CHỈ KHAI GIẢNG (DỰ KIẾN) SỐ BUỔI HỌC PHÍ
1 Cơ bản về chứng khoán và thị trường chứng khoán 6/11/2010 14 1.950.000
2 Luật áp dụng trong ngành chứng khoán 21/11/2010 12 1.800.000
3 Phân tích đầu tư chứng khoán 5/12/2010 16 2.400.000
4 Phân tích báo cáo tài chính doanh nghiệp 26/12/2010 09 1.350.000
5 Môi giới chứng khoán và tư vấn đầu tư chứng khoán 08/01/2011 10 1.500.000
6 Tư vấn tài chính và bảo lãnh phát hành chứng khoán 22/01/2011 09 1.350.000
7 Quản lý quỹ đầu tư và tài sản 30/01/2011 16 2.400.000

HÃY THAM GIA KHÓA HỌC ĐỂ:
- TẠO CƠ HỘI CHO BẢN THÂN CÓ ĐƯỢC NHỮNG VỊ TRÍ LÀM VIỆC TỐT NHẤT TẠI CÁC TỔ CHỨC TÀI CHÍNH UY TÍN
- NÂNG CAO KỸ NĂNG PHÂN TÍCH VÀ HIỆU QUẢ ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN CHO CHÍNH MÌNH
 Nội dung đào tạo:
Các khóa học nhằm cung cấp cho học viên những kiến thức từ cơ bản đến nâng cao về chứng khoán và thị trường chứng khoán. Cập nhật những quy định mới nhất về thị trường chứng khoán. Ngoài ra, những chuyên đề chuyên sâu sẽ cung cấp những công cụ quan trọng nhất để phân tích phục vụ cho hoạt động đầu tư chứng khoán và phân tích đánh giá tình hình tài chính của một doanh nghiệp. Một số chuyên đề sẽ cung cấp những kiến thức và kỹ năng cần thiết cho một nhân viên chuyên nghiệp trong công ty chứng khoán và các tổ chức tài chính trung gian.
Học viên sẽ được UBCKNN cấp chứng nhận sau khi hoàn thành mỗi chuyên đề, làm cơ sở để tham gia thi cấp chứng chỉ hành nghề của UBCKNN.
 Đối tượng học viên:
Nhân viên của các công ty chứng khoán, tài chính cần có chứng chỉ hành nghề theo qui định của UBCKNN, sinh viên các ngành kinh tế, luật thương mại và các nhà đầu tư quan tâm về thị trường chứng khoán.
 Đội ngũ giảng viên:
Giảng viên và cán bộ đang công tác, quản lý tại UBCKNN và Sở giao dịch chứng khoán, cùng các giảng viên có trình độ chuyên môn trong lĩnh vực chứng khoán tại các trường Đại học.

- Khai giảng: Thường xuyên (Khóa đầu tiên dự kiến khai giảng ngày 20/11/2010)
- Thời gian học: Thứ 7 và CN hoặc các buổi tối trong tuần
- Liên hệ: Công ty CP Tư vấn – Nghiên cứu phát triển và đào tạo FTSC Điện thoại: 0710. 3 81 89 84
Số 11 Võ Thị Sáu, Phường An Hội, Quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ Website: www.ftsc.com.vn

 

THÔNG BÁO CHIÊU SINH CÁC CHỨNG CHỈ CHỨNG KHOÁN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com