CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Trao đổi code đẹp!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
08.11.10 10:49

avatar
Tạo web

Thành viên

svtravinh

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 6
Điểm Thi Lịch Sử : 37
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Ngày Tham Gia : 19/05/2010
Công Việc : Admin
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Tạo web

Bài gửiTiêu đề: Trao đổi code đẹp!

 
Chào bạn Toàn!
Chúng tôi thấy Diễn đàn bạn thiết kế rất đẹp!, Đặc biệt là hiệu ứng con chuột. Bạn có thể chia sẽ cách làm cho chúng tôi không? Càm ơn rất nhiều.

Chúc bạn sức khỏe!

À, baner bạn thiết kế bằng chương trình nào vậy? chúng tôi thấy rất hấp dẫn!


09.11.10 0:53

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Trao đổi code đẹp!

 
Cảm ơn bạn đã có lời khen! thật sự hiệu ứng chuột là tôi lấy đoạn code ở trang Chinhphuc.info thôi, tôi không biết là chèn nó vào chỗ nào nữa giờ bạn hỏi tôi cũng bó tay.
Còn phần thiết kế banner thì bạn vui lòng xem trong đây nhé:





Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Trao đổi code đẹp!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thắc mắc - Góp Ý-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblog