CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thơ vui: Ctrl+F

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
03.11.10 13:00

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thơ vui: Ctrl+F

 
Ctrl+F

Mỗi khi gặp Bài tập khó
Hãy ấn khẽ Ctrl+F
Dù là toán,lý hay hóa
Tất cả đều search ra

Mỗi khi bạn bối rối
Chỉ cần ấn Ctrl+F
Bạn sẽ tìm được tôi
Cùng remove mọi tâm sự

Khi bạn cần 1 bờ vai
Có thể ấn Ctrl+F
Tuy gày nhưng cũng đủ xài
Sẽ format mọi phiền muộn

Khi bạn cần 1 bàn tay
Tiếp tục Ctrl+F
Hãy nắm chặc đi chứ
Ta cùng Reinstall cuộc sống.

Mọi khi cũng như mọi khi
Chỉ cần Ctrl+F
Các vấn đề được giải quyết.

Nhưng tôi vẫn đang Ctrl+F
Trong lĩnh vực gọi là tình yêu
Thực ko đơn giản tí nào
Mã nguồn tình yêu là vô số
Nhưng chỉ search 1 mà thôi
Làm sao đây làm sao
Khi bộ xử lý là không mạnh
Đành phải chờ upgrade
Việc chỉ còn là thời gian.

Từng ngày từng ngày qua
Tôi vẫn Ctrl+F
Mà sao chẳng search được gì
Đành chờ comment vậy
Cuộc sống nào chỉ là yêu…

Sưu tầm.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thơ vui: Ctrl+F

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com