CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Lich Su Viet Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
28.10.10 2:46

choi Game

Thành viên

LamAnAn

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 1
Điểm Thi Lịch Sử : 3
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 01/09/1991
Ngày Tham Gia : 28/10/2010
Tuổi : 26
Đến từ : Thanh Pho Vinh-Nghe An
Công Việc : Sinh Vien Truong Dai Hoc Vinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : choi Game

Bài gửiTiêu đề: Lich Su Viet Nam

 
Anh chi oi.Lam sao em co the post bai viet cua em len dien dan duoc ah.ai biet thi nhan lai cho em voi nha


29.10.10 5:30

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Lich Su Viet Nam

 
LamAnAn đã viết:
Anh chi oi.Lam sao em co the post bai viet cua em len dien dan duoc ah.ai biet thi nhan lai cho em voi nha

Chào bạn, cảm ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn của chúng tôi, về việc post bài mới lên diễn đàn bạn có thể xem ở mục "Hướng dẫn thành viên mới Post bài" mà Ban Quản Trị đã hướng dẫn rất kỹ rồi. Bạn có thể vào đây: http://diendanlichsu.forum-viet.com/forum-f3/topic-t376.htm?tt=1
Chúc bạn vui, và có nhiều bài viết hay chia sẽ với cả nhà chúng ta.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Lich Su Viet Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thắc mắc - Góp Ý-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs