CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Chương trình Câu Lạc Bộ Sử Học Lần Thứ XVI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
15.10.10 2:54

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Chương trình Câu Lạc Bộ Sử Học Lần Thứ XVI

 
Ngày 2-9-1945 Chủ tịch Hồ Chí Minh đọc Tuyên Ngôn Độc Lập khai sinh ra nước Việt Nam Dân Chủ Cộng Hòa. Tuy nhiên sự nghiệp giải phóng dân tộc không dừng lại ở đó, mà cả dân tộc Việt Nam lại phải đối mặt với muôn ngàn khó khăn thử thách mới. Đó là cả một quãng đường đầy chông gai và máu lửa mà ông cha ta đã anh dũng vượt qua, để hoàn thành sự nghiệp giải phóng dân tộc, thống nhất đất nước, gớp nên những trang sử mới đáng tự hào cho mỗi người Việt Nam. Một thời hoa lửa với những chiến công hiển hách, vang dội năm châu, lừng lẫy địa cầu, một thời đại đáng nhớ đáng khắc ghi.
Được sự chỉ đạo của Ban học thuật Bộ môn Lịch Sử, lớp Sư Phạm Lịch Sử k35 hân hạnh được đăng cai tố chức chương trình CLB Sử học lần thứ XVI với chủ đề “ THỜI HOA LỬA”.
Xin kính mời Quý Thầy Cô, các bạn Sinh viên, nhất là các bạn Sinh viên trong Bộ môn đến dự
Thời gian: Chủ nhật 31/10/2010
Tại: Giảng đường 107/C1 Khu II Trường Đại Học Cần Thơ




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Chương trình Câu Lạc Bộ Sử Học Lần Thứ XVI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: HOẠT ĐỘNG-PHONG TRÀO :: Câu Lạc Bộ Sử Học-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Create a forum on Forumotion | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblog