CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Cho em được góp ý

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
11.10.10 11:46

Đọc Sách, viết truyện ngắn...

Thành viên

Lam Hao

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 6
Điểm Thi Lịch Sử : 29
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 10/10/1990
Ngày Tham Gia : 22/08/2010
Tuổi : 27
Đến từ : An Giang
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Đọc Sách, viết truyện ngắn...

Bài gửiTiêu đề: Cho em được góp ý

 
Các anh chị trong Ban Chủ nhiệm diễn đàn ơi, cho em xin ý kiến là Diễn Đàn của mình nên mở thêm topic về câu đố trong đó có đố vui lịch sử, đố về các phong tục, lễ hội, và cả đố vui... để cho diễn đàn thêm sinh động thêm.

Smile


15.10.10 20:43

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em được góp ý

 
Cam on em, anh rat dong y voi y kien cua em anh se co gang dua vao Dien dan them chuyen muc ma em yeu cau. Hy vong em se tiep tuc dong hanh cung voi dien dan. Chuc em suc khoe va hanh phuc




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Cho em được góp ý

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thắc mắc - Góp Ý-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com