CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Hội thi Tiếng hát Đại học Cần Thơ lần thứ 18 năm 2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
07.10.10 11:13

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Hội thi Tiếng hát Đại học Cần Thơ lần thứ 18 năm 2010

 
Hội thi Tiếng hát Đại học Cần Thơ lần thứ 18 năm 2010

Chào mừng kỷ niệm Ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11/2010, phát huy phong trào văn hóa văn nghệ, nâng cao đời sống tinh thần trong Cán bộ viên chức và sinh viên, tạo môi trường văn hóa văn minh trong nhà trường và tuyển chọn các cán bộ, sinh viên có năng khiếu ca hát tham gia vào đội văn nghệ Trường và các hoạt động văn hóa nghệ thuật năm học 2010-2011, nhà trường tổ chức Hội thi Tiếng hát Đại học Cần Thơ lần thứ 18 - năm 2010 với các nội dung như: Hát tập thể bài hát "Tiếng quân ca", Hát tốp ca (nam, nữ), Múa hiện đại, Đơn ca (Tân nhạc, Cổ nhạc)
>> Xem thông báo


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Hội thi Tiếng hát Đại học Cần Thơ lần thứ 18 năm 2010

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs