CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Chương trình Sinh viên và Diễn giả Quách Tuấn Khanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
01.10.10 3:43

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Chương trình Sinh viên và Diễn giả Quách Tuấn Khanh

 

Theo thông tin từ Thành đoàn TP Cần Thơ, Hội Sinh viên Cần Thơ và MDTC, chương trình "Gieo thói quen thành công ngay từ ghế Giảng đường" là một chương trình phối hợp nhằm mục đích giúp các Sinh viên tìm cách định hướng, thay đổi thói quen, nắm được mục đích v.v... để Sinh viên có thể thành công trong tương lai.


Những chương trình giúp khám phá , nâng cao tiềm lực bản thân thường được tổ chức tại TPHCM, các bạn trẻ sinh viên - học viên có cơ hội nắm bắt được nhiều thông tin từ các chương trình được tổ chức tương tự như trên. Tại Cần Thơ, nhu cầu cần được trao đổi, san sẻ kinh nghiệm, học hỏi năng động của các bạn Sinh viên là rất lớn thông qua các chương trình, chuyên đề do nhà Trường và các đơn vị, tổ chức cùng phối hợp tổ chức.


Trước nhu cầu thực tế đó, MDTC đã chủ động liên hệ phối hợp với Thành đoàn TPCT tổ chức chương trình "Gieo thói quen thành công ngay từ ghế Giảng đường" dành cho sinh viên - học viên khu vực TP Cần Thơ, tham dự chương trình các sinh viên sẽ được nghe Diến giả Quách Tuấn Khanh trao đổi về các nội dung nêu trên.


Chương trình tổ chức vào lúc 7h30 ngày 7/10/2010, tại Hội trường lớn ĐH Cần Thơ.
Sinh viên có thể tham khảo sơ lược về tiểu sử của Quách Tuấn Khanh tại đây, liên hệ đăng ký thông tin tham dự chương trình tại website MDTC. Lưu ý: Sinh viên có thể tham gia chương trình với chi phí thấp hơn (chỉ bằng 1/3) nếu có thể tìm được các thông tin hỗ trợ từ MDTC.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Chương trình Sinh viên và Diễn giả Quách Tuấn Khanh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | Văn hóa | Trẻ | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs.com