CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

  Ra mắt website tư vấn hỗ trợ sinh viên.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
29.09.10 11:21

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Ra mắt website tư vấn hỗ trợ sinh viên.

 
Nhằm đáp ứng nhu cầu được hỗ trợ thông tin về nhiều lĩnh vực trong quá trình theo học tại trường Đại học Cần Thơ, Phòng Công tác sinh viên đãlập ra website tư vấn hỗ trợ sinh viên - nơi mà sinh viên có nhiều điều kiện để bày tỏ, đưa ra những ý kiến thắc mắc và được nhận lại những tưvấn, hỗ trợ phù hợp với yêu cầu của mình.

Tại trang chính của website, khách truy cập có thể tìm thấy những thông tin bổ ích, liên quan đến sinh viên. Ngoài ra, các bạn còn có thể tìm thấy những công việc phù hợp với mình tại mục Việc làm sinh viên. Xem thông tin về các lớp học kỹ năng, thông tin từ các nhà tuyển dụng.

Mục Quảng cáo - Rao vặt là nơiđể sinh viên có thể đăng tin rao vặt của mình, tìm được những sản phẩmưng ý hợp túi tiền sinh viên. Những thông tin tư vấn hỗ trợ bổ ích cũngcó tại website "rất sinh viên" này.

Website tư vấn hỗ trợ sinh viên của trường Đại học Cần Thơ

Website Tư vấn và hỗ trợ sinh viên tuy mới ra mắt nhưng hứa hẹn sẽ sớm trở thành công cụ hữu ích của Sinh viên.
Địa chỉ: http://www.svworks.vn/ctuworks/




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Ra mắt website tư vấn hỗ trợ sinh viên.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog