CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Nhận tài khoản ĐNMT và tài khoản Email cho Sinh viên Khóa 36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
26.09.10 21:02

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Nhận tài khoản ĐNMT và tài khoản Email cho Sinh viên Khóa 36

 
Trung tâm TT-QTM đã cấp xong tài khoản đăng nhập máy tính (ĐNMT) và tài khoản hộp thư điện tử (email) cho sinh viên khoá 36, kính đề nghị quí lãnh đạo thông báo cho bộ phận văn phòng đơn vị đến nhận và chuyển cho các lớp (bắt đầu nhận vào ngày 24/09/2010), qui trình phát cho sinh viên thực hiện như các năm trước, cụ thể:

- Bước 1: Văn phòng đơn vị đến nhận phiếu cấp tài khoản ĐNMT và email cho sinh viên thuộc đơn vị mình quản lý.

- Bước 2: Văn phòng các đơn vị chuyển phiếu cho lớp Trưởng các lớp.

- Bước 3: Lớp trưởng các lớp phát phiếu cho sinh viên trong lớp và yêu cầu sinh viên ký nhận vào bản ký nhận.

- Bước 4: Lớp trưởng chuyển các bản ký nhận và các phiếu không có người nhận về cho văn phòng đơn vị.

- Bước 5: Văn phòng đơn vị chuyển các bản ký nhận và các phiếu không có người nhận về Trung tâm TT-QTM.

* Danh sách các Đơn vị nhận tài khoản Email & ĐNMT cho sinh viên khóa 36:

- Khoa Công nghệ

- Khoa Công nghệ thông tin & Truyền thông

- Khoa Dự bị dân tộc

- Khoa Khoa học chính trị

- Khoa Khoa học Tự nhiện

- Khoa Khoa học Xã hội & Nhân văn

- Khoa Kinh tế - Quản trị Kinh Doanh

- Khoa Luật

- Khoa Môi trường & Tài nguyên Thiên nhiên

- Khoa Nông nghiệp & Sinh học Ứng dụng

- Khoa Thủy Sản

- Khoa Sư Phạm

- Viện Nghiên Cứu Phát Triển Đồng Bằng Sông Cửu Long

- Viện Nghiên Cứu & Phát triển Công nghệ Sinh học

- Bộ môn Giáo dục Thể chất




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Nhận tài khoản ĐNMT và tài khoản Email cho Sinh viên Khóa 36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Create a forum on Forumotion | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs