CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thông báo về việc cho sinh viên mượn sách

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
21.09.10 10:58

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thông báo về việc cho sinh viên mượn sách

 

TỪ NGÀY 14/9/2010 THƯ VIỆN KHOA SƯ PHAM SẼ CHO BẠN ĐỌC MƯỢN SÁCH VỀ NHÀ.
SÁCH TRA CỨU, HOẶC SÁCH CHỈ CÓ 01 BẢN, GIÁ TIỀN QUÁ CAO THƯ VIỆN SẼ KHÔNG CHO MƯỢN VỀ MÀ CHỈ PHỤC VỤ ĐỌC TẠI CHỖ.
ĐỐI TƯỢNG ĐƯỢC MƯỢN:

- SINH VIÊN CỦA KHOA SƯ PHẠM.
- HỌC VIÊN CAO HỌC CÁC NGÀNH THUỘC KHOA SƯ
PHẠM QUẢN LÝ.
- CÁN BỘ TRONG KHOA SƯ PHẠM.

THỜI GIAN VÀ SỐ LƯỢNG SÁCH ĐƯỢC MƯỢN:

- 3 QUYỂN/ 5 NGÀY VỚI SINH VIÊN.
- 5 QUYỂN/ 7 NGÀY VỚI HỌC VIÊN CAO HỌC.
- 5 QUYỂN/ 10 NGÀY VỚI TẤT CẢ CÁN BỘ TRONG KHOA.

BẠN ĐỌC KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SÁCH TRƯỚC KHI MƯỢN. MỌI MẤT MÁT, HƯ TỔN, BẠN ĐỌC HOÀN TOÀN CHỊU TRÁCH NHIỆM.
BẠN ĐỌC TRẢ ĐÚNG THỜI GIAN QUI ĐỊNH. NẾU KHÔNG TRẢ ĐÚNG THỜI GIAN QUI ĐỊNH SẼ BỊ GIAM THẺ TÙY THEO MỨC ĐỘ TRỄ HẠN.


THƯ VIỆN KHOA SƯ PHẠM




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thông báo về việc cho sinh viên mượn sách

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THÔNG TIN TỪ TRƯỜNG - KHOA :: Thông Tin-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblogs