CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Bộ môn Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
12.09.10 3:41

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Bộ môn Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K36

 
THÔNG BÁO
(V/v tổ chức chương trình đón Tân Sinh viên K36)
Nhằm tạo không khí vui chơi, giao lưu, trao đổi học hỏi kinh nghiệm giữa các bạn Sinh viên khóa trước với các bạn Tân Sinh viên. Lớp Sư phạm Lịch Sử K33 phối hợp với Bộ môn Lịch Sử, Khoa Sư Phạm, Trường Đại học Cần Thơ, tổ chức chương trình văn nghệ chào đón các bạn Tân Sinh viên K36.

Thời gian – địa điểm:
Lúc 18h 30 phút, ngày 25/09/2010
Tại Hội trường Khoa Sư Phạm, Khu II, Trường Đại Học Cần Thơ.

Xin trân trọng kính mời các Thầy Cô trong Bộ môn Lịch Sử, các Thầy Cô nguyên là cán bộ giảng dạy trong Bộ môn Lịch Sử, Khoa Sư Phạm, Trường ĐHCT, và toàn thể các bạn Sinh viên các Khóa: 33, 34, 35 và 36 đến tham dự.
Ban tổ chức





Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Bộ môn Lịch Sử - Đón Tân Sinh viên K36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog