CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Danh sách Tân Sinh viên ngành SP. Lịch Sử K36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
14.08.10 7:14

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Danh sách Tân Sinh viên ngành SP. Lịch Sử K36

 
Xin chúc mừng các Tân sinh viên ngành SP.Lịch Sử K36 đã đổ kỳ thi tuyển sinh Đại học năm 2010.


[/tr][tr]
STT Họ và tên Ngày sinh Tổng ĐiểmKhu Vực
01 Dương Tú Xuyên 240192 22.50 1
02 Võ Thị Mỹ Phương26059221.00 1
03 Lê Quốc Cường 101192 20.00 2NT
04 Lê Thị Hồng Vân 12109020.00 1
05 Lại Ngọc Mai 250192 19.50 1
06 Nguyễn Ngọc Đến17119219 2
07 Lê Duy Khanh 210290 19.00 1
08 Lê Thị Ngọc Thơm010189 19.002NT
09Nguyễn Thị Trang 30129218.50 2NT
10 Nguyễn Thị Diễm Kiều 101092 18.50 1
11 Lưu Thị Huỳnh Như 210192 18.00 1
12 Lê Thị Hồng Thắm 060592 17.50 2NT
13 Võ Hoàng Đông 91 17.50 2NT
14 La Tiền Giang 91 17.50 1
15 Bùi Thị ánh Ngọc 300692 17.00 1
16 Hồ Phước Nguyên 290692 17.00 1
17 Nguyễn Thị Thúy An 89 17.00 1
18 Nguyễn Thị Bạch Tuyết 92 17.00 1
19 Lê Thị Ngọc Duyên 200789 16.50 2NT
20 Phan Văn Cốm 122089 16.50 1
21 Nguyễn Thị Kiều Diễm 090892 16.50 1
22 Ông Đức Khải 210992 16.50 1
23 Cao Thế Lực 090990 16.50 1
24 Trịnh Thị Ngọc Hà 061192 16.50 1
25 Nguyễn Tấn Huy 241090 16.00 3
26 Đào Quốc Huy 90 16.00 1
27 Nguyễn Hoàng Tuấn 211192 16.00 2NT
28 Phan Thị Mỹ Phụng 240490 16.00 1
29 Huỳnh Quốc Khánh 290192 16.00 1
30 Nguyễn Hoàng Nhựt 070692 15.50 2NT
31 Huỳnh Ngọc Đại 080687 15.50 2NT
32 Trần Văn Nam 151192 15.50 1
33 Bùi Thị Ngọc Huyền 110792 15.50 1
34 Trần Minh Trường 030292 15.50 1
35 Đinh Thị Kim Ngọc 310792 15.50 2
36 Vũ Đại Dương 150489 15.50 1
37 Lê Văn Thương 260492 15.50 2NT
38 Nguyễn Văn Siêng 211192 15.00 2NT
39 Nguyễn Thành Trị 061192 15.00 2NT
40 Trần Văn Tý 251191 15.00 1
41 Thạch Quốc Phong 190492 15.00 3
42 Lê Thị Thanh Nhàn 080491 15.00 2NT
43 Trương Ngọc Bích 150591 14.50 1
44 Trương Thị Trúc Mai 240492 14.50 2NT
45 Nguyễn Thị Như ý 191091 14.50 1
46 Đoàn Thị Thơ 90 14.50 1
47 Lê Thị Thu Hiền 061192 14.50 2
48 Nguyễn Hoàng Quân 290992 14.50 2NT
49 Trần Thị Tuyết Kiều 090391 14.50 1
50 Đặng Hoàng Thân 250292 14.00 2NT
51 Đỗ Kim Yến 100590 14.00 2NT
52 Huỳnh Hữu Chí 260592 14.00 1
53 Ngô Trọng Ân 240292 14.00 2NT
54 Lâm Thị Thanh Diễm 100890 14.00 1
55 Trần Văn Linh 91 13.50 1
56 Ngô Thị Hồng Kim 90 13.50 1
57 Nguyễn Hồng Đỉnh 251091 13.50 1
58 Trương Thị Thanh Hằng 030892 13.50 1
59 Trần Thị Trúc Phương 88 13.50 1
60 Trần Minh Tú 170790 13.50 1
61 Đào Thị Phương Anh 010892 13.00 2NT
62 Trịnh Minh Vương 100390 12.50 1
63 Sơn Thị Thanh Hoa 240592 12.50 1

Danh sách có 63 Sinh viên.

Tổng Hợp: Nguyễn Đức Toàn


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Danh sách Tân Sinh viên ngành SP. Lịch Sử K36

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Free blog