CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Học bổng Sinh viên thuộc dự án phát triển GV THPT và TCCN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
02.08.10 11:34

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Học bổng Sinh viên thuộc dự án phát triển GV THPT và TCCN

 
Sinh viên thuộc dự án Phát triển GV THPT & TCCN đến Phòng Công tác Sinh viên nhận tiền học bổng vào các ngày như sau:

- Ngày 04,05,06 tháng 8: Sinh viên K32 (khi nhận tiền học bổng vui lòng mang theo CMND và 01 bản photo CMND.

- Ngày 11,12,13 tháng 8: Sinh viên K33 (khi nhận tiền học bổng vui lòng mang theo Thẻ SV và 01 bản photo Thẻ SV.

Phòng Công tác Sinh viên sẽ không giải quyết bất cứ trường hợp nào nhận tiền nếu không mang đủ các giấy tờ trên và không đủ các điều kiện sau:

+ Chưa nộp bài thu hoạch;

+ Chưa nộp hóa đơn Ngoại ngữ, Tin học do sinh viên đăng ký đầu năm;

+ Chưa kiểm tra lớp Kỹ năng giao tiếp của Thầy Bình và Cô Mai Khanh.
Nguồn: Phòng công tác sinh viên




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Học bổng Sinh viên thuộc dự án phát triển GV THPT và TCCN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog