CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thông báo đến Sinh viên dân tộc thuộc dự án hỗ trợ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
30.07.10 11:48

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Thông báo đến Sinh viên dân tộc thuộc dự án hỗ trợ

 
Các sinh viên dân tộc thuộc diện Học bổng Dự án Phát triển GV THPT & TCCN thực hiện các việc sau:

1. Nộp chứng chỉ Tin học - chứng chỉ Ngoại ngữ, các hóa đơn học phí hoặc các chứng nhận các môn;

2. Nhận danh sách đã đăng ký với Phòng Công tác Sinh viên;

3. Đối với sinh viên chưa tham gia kiểm tra lớp kỹ năng giao tiếp do Thầy Bình và cô Mai Khanh giảng dạy, tập trung tại Phòng Công tác Sinh viên để kiểm tra, thời gian lúc 8h00 ngày 19/6/2010;

4. Kiểm tra lại việc hoàn thành bài thu hoạch về chuyến đi tham quan tìm hiểu lịch sử văn hóa lịch sử.

Sinh viên thực hiện nghiêm túc các yêu cầu trên, trường hợp không hoàn thành Phòng Công tác Sinh viên sẽ đề nghị không khen thưởng và đề nghị Khoa chủ quản trừ điểm rèn luyện vào học kỳ tiếp theo, không xét học bổng vào năm kế (nếu có).
Nguồn: Phòng công tác Sinh viên




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Thông báo đến Sinh viên dân tộc thuộc dự án hỗ trợ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Forumotion.com | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog