CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Hướng dẫn cách post nhạc lên Diễn Đàn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
06.07.10 0:22

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Hướng dẫn cách post nhạc lên Diễn Đàn!

 
Cách Post Nhạc

vào một Web nghe nhạc trực tuyến nào đó, coppy link nhúng Blog của bài hát :118:
mình copy nguyên code nó
sau đó vào khung post bài, tắt cái nút A/A ở góc trên bên phải đi


tắt xong thì dán trực tiếp code đã coppy vào bài viết, thế là xong.
ngoài ra còn có cách khác là:
Với mục copy vào diễn đàn
Bạn dùng thẻ flash trên thanh công cụ có hình như sau
Copy link nó vào
và paste vào thẻ flash, nhớ điền kích thước chiều dài và chiều rộng nha

Lưu ý, chỉ lấy link thui bỏ phần [FLASH] phía trước và [/FLASH] phía sau đi nha
VD
Với web http://www.nhaccuatui.com/
copy link cho diễn đàn có dạng
Code:
Trích dẫn :
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/sU6ulAlL4E[/FLASH]
thì bỏ [FLASH] và[/FLASH] đi
chỉ lấy

Code:
Trích dẫn :
http://www.nhaccuatui.com/m/sU6ulAlL4E

rùi chèn vào thẻ điền kích thước
ở đây mình cho chiều dài là 300 rộng 50
bạn sẽ được kết quả




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Hướng dẫn cách post nhạc lên Diễn Đàn!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Cách Sử Dụng Diễn Đàn-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog