CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
19.06.10 9:10

avatar
Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Thành viên

I Love Triệu Đà

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 05/05/1989
Ngày Tham Gia : 19/06/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trung tâm Nghiên cứu Học thuật Lưỡng Quảng
Công Việc : Thất nghiệp
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Bài gửiTiêu đề: 19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

 
Thân chào các bạn thành viên Diễn đàn Lịch sử ĐH Cần Thơ! Sau một thời gian xây dựng và thử nghiệm, Ban quản trị diễn đàn Lưỡng Quảng xin phép được giới thiệu diễn đàn tới tất cả thành viên Diễn đàn Lịch sử ĐH Cần Thơ.

Mục tiêu chính của diễn đàn (ghi nhớ rõ điều này): Diễn đàn được lập ra với mong muốn tạo ra một không gian trao đổi và thu thập tài liệu về các vấn đề lịch sử còn nhiều tranh cãi của Việt Nam, trong đó quan trọng nhất là vấn đề “nhà Triệu là một triều đại chính thống trong lịch sử Việt Nam” hay nghiên cứu về vùng đất Lưỡng Quảng xưa và nay…

Bên cạnh đó, diễn đàn còn hi vọng sẽ tạo ra một sân chơi bổ ích, lí thú nhằm giúp các bạn trẻ nâng cao nhận thức về lịch sử nước
nhà.


Địa chỉ của diễn đàn: http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php, tên viết tắt là LiGu. Rất mong các bạn trong Diễn đàn Lịch sử ĐH Cần Thơ bớt chút thời gian tham gia và ủng hộ diễn đàn.

P.S: Vì 2 admin của diễn đàn đều còn là học sinh phổ thông nên chưa thuê được host và domain. Vì là free host nên diễn đàn load có chậm một chút, rất mong mọi người thông cảm



Được sửa bởi I Love Triệu Đà ngày 30.07.10 9:14; sửa lần 3.


04.07.10 8:42

avatar
Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Thành viên

I Love Triệu Đà

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 05/05/1989
Ngày Tham Gia : 19/06/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trung tâm Nghiên cứu Học thuật Lưỡng Quảng
Công Việc : Thất nghiệp
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Bài gửiTiêu đề: Re: 19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

 
Có gì các bác vô đây bàn cãi nha, nhiều mục để bàn hơn http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php



Được sửa bởi I Love Triệu Đà ngày 28.07.10 7:53; sửa lần 1.


04.07.10 8:43

avatar
Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Thành viên

I Love Triệu Đà

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 4
Điểm Thi Lịch Sử : 8
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 05/05/1989
Ngày Tham Gia : 19/06/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trung tâm Nghiên cứu Học thuật Lưỡng Quảng
Công Việc : Thất nghiệp
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Diễn đàn Lưỡng Quảng (LiGu) ---> http://luongquangvn.isgreat.org/forum.php

Bài gửiTiêu đề: Re: 19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

 
Bạn nào vô tiếp nào Miễn phí cho bạn nào 1 năm
làm mod đây





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

 

 

19/06/2010: Khai trương Diễn đàn Lưỡng Quảng trên Diễn đàn Lịch sử

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: Khu vực cộng đồng-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog