CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Làm thế nào để gửi bài viết lên Diễn Đàn?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
10.06.10 3:02

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Làm thế nào để gửi bài viết lên Diễn Đàn?

 

Gửi bài viết vào một chủ đề mới:

Bước 1: bạn cần soạn thảo nội dung trước khi gởi bài mới. VD: Bạn soạn trong word, Notepad..hoặc trực tiếp trên khung gởi bài mới.

Bước 2: bạn click vào biểu tượng để bắt đầu gởi bài

Bước 3: bạn click vào biểu tượng sau đó copy ( bôi đen sau đó bấm Ctrl + C) để dán nội dung vào mục cần gởi bài. (có thể bỏ qua bước này và gởi bài bình thường)

Bước 4: Bạn click vào biểu tượng [Send] ở góc bên dưới của khung bài gởi. Và như thế là bạn đã gởi bài xong
Bạn có quyền cho hiện chữ ký của mình cùng bài viết hay không bằng cách tick vào ô "kèm theo chữ ký" của bạn.
Gửi bài viết vào một chủ đề có sẵn:

bước 1: bạn cần gõ nội dung bài vào ô trống ở cuối trang (Quick Reply ) hoặc click vào nút

bước 2: Bạn click vào biểu nút [Send] ở góc bên dưới của khung soạn thảo hoặc bấm (Alt + S) để gởi bài. Và như thế là bạn đã gởi bài xong
Trích dẫn bài viết: của một ai đó thì bạn click vào biểu tượng ở góc phải phía dưới bài viết của người ta rồi chờ một lúc và gõ nội dung bài viết của mình ở dưới phần trích dẫn và click vào nút " Send".
Sửa bài viết của mình: Nếu bạn muốn sửa bài viết thì click vào và làm lại như gởi bài viết.

(còn tiếp...)




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

Làm thế nào để gửi bài viết lên Diễn Đàn?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Cách Sử Dụng Diễn Đàn-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Sosblogs