CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
07.06.10 3:53

avatar
Văn học và viết Entry .Online .....

Quản Lý

nguyenlinh

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/halinh_lovely_miss/
Nữ
Tổng số bài gửi : 90
Điểm Thi Lịch Sử : 297
Hệ Thống Chấm Điểm : 9
Birthday : 08/07/1992
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 26
Đến từ : HẢI PHÒNG
Công Việc : Nữ sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Văn học và viết Entry .Online .....

Bài gửiTiêu đề: Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

 

Ban điều hành Tri thức Phổ Thông
Xin trân trọng thông báo kế hoạch tháng 6+7-2010.
Thân gửi:Thành viên diendanlichsu .
Ban điều hành :Tri thức Phổ thông xin thông báo về kế hoạch những công việc cần thực hiện trong tháng 6+7 này .
Kế hoạch 1:Triển khai tìm kiếm thư liệu bổ sung cho phần Tri thức Phổ Thông .
Kế hoạch thứ 2 :Tổ chức các buổi trao đổi trực tiếp(nếu được) ,buổi off giữa các thành viên trong diễn đàn về những vấn đề sau :
1.Lịch sử thế giới :1.Các nước châu Á ,châu Phi và cá nước Mĩ La tinh
*Tình hình thế giới từ thế kỉ XIX ->đầu thế kỉ XX .
+Nhật Bản .
+Ấn Độ .
+Trung Quốc .
+Các nước Đông Nam Á .
+Châu Phi và khu vực Mĩ La Tinh .
2.*Chiến tranh thế giới thứ nhất (1914-1918).
*Chiến tranh thế giới thứ 2 (1939-1945).
*Các nước Châu Á sau 2 cuộc chiến tranh .
*Các nước TBCN sau 2 cuộc chiến tranh .
2.Lịch sử Việt Nam :
5 giai đoạn :+Việt Nam từ 1919-1930
+Việt Nam từ 1930-1945
+Việt Nam từ 1945-1954
+Việt Nam từ 1954-1975
+Việt Nam từ 1975-2000.
----------------------Hết -------------------

Rất mong sự ủng hộ và tham gia tích cực của mọi thành viên .
Thân ái !
Ban điều hành TTPT
Nguyen Linh.


[*Bạn sẽ không mất gì khi bạn trao tất cả tình cảm ước mơ, khát vọng,nhiệt huyết cho mọi người .
Vậy tại sao chúng ta không cùng nhau trao những điều đó cho mọi người mà ta yêu thương .*]
















10.06.10 2:07

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

 
Ý tưởng của Linh rất tốt. Nhưng anh nghĩ trong thời gian này các bạn đang trong thời gian nghĩ hè, một số bạn khác đang sắp bước vào một kỳ thi quan trọng, nên việc tổ chức các buổi trao đổi trực tiếp ,buổi off giữa các thành viên trong diễn đàn về những vấn đề Linh nêu ra chắc khó thực hiện trong thời gian này.




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com

10.06.10 5:15

avatar
Văn học và viết Entry .Online .....

Quản Lý

nguyenlinh

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/halinh_lovely_miss/
Nữ
Tổng số bài gửi : 90
Điểm Thi Lịch Sử : 297
Hệ Thống Chấm Điểm : 9
Birthday : 08/07/1992
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 26
Đến từ : HẢI PHÒNG
Công Việc : Nữ sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Văn học và viết Entry .Online .....

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

 
Admin đã viết:
Ý tưởng của Linh rất tốt. Nhưng anh nghĩ trong thời gian này các bạn đang trong thời gian nghĩ hè, một số bạn khác đang sắp bước vào một kỳ thi quan trọng, nên việc tổ chức các buổi trao đổi trực tiếp ,buổi off giữa các thành viên trong diễn đàn về những vấn đề Linh nêu ra chắc khó thực hiện trong thời gian này.
Vâng ạ ! Suýt nữa em quên ....E cũng sắp thi oy.





Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

 

 

Ban Điều Hành Tri thức Phổ Thông thông báo!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog