CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Con dò trong mưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
02.06.10 6:49

avatar
vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Thành viên

Nguyễn Thị Hồng Nhung

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 34
Điểm Thi Lịch Sử : 100120
Hệ Thống Chấm Điểm : 4
Birthday : 17/06/1990
Ngày Tham Gia : 13/04/2010
Tuổi : 28
Đến từ : sp lịch sử k34
Công Việc : làm thơ, viết thư pháp,cải lương, thích trao đổi học tập với bạn bè
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Bài gửiTiêu đề: Con dò trong mưa

 
Trời đã mưa rồi phải không anh?
Sao em không thấy án mây xanh
Một vùng trời đất dường tối lại
Một đàn chim sẻ lượn bay nhanh
Một con đò vắng trên sông ấy
Một kẻ đi về một dững dưng
Lưng chừng sóng gợn bao nỗi nhớ
Cho đến bao giờ mới gặp nhau
Làm sao trở lại ngày xưa ấy
Cái tuổi hồn nhiên quá tuyệt vời
Có phải mưa rồi? hay chửa mưa?
Mà sao thấy lạnh cả hồn chưa
Tìm trong ánh mắt sao không thấy
Chỉ thấy hai hàng lệ hay mưa


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)


02.06.10 13:15

avatar
Thể thao, online,...

Quản Lý

trongnguyen

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 104
Điểm Thi Lịch Sử : 381
Hệ Thống Chấm Điểm : 11
Birthday : 12/02/1988
Ngày Tham Gia : 13/05/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Cao Đẳng Cần Thơ
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Thể thao, online,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Con dò trong mưa

 
Bài thơ hay quá, rất trữ tình và lãng mạng. Bạn hãy cố gắng phát huy khả năng làm thơ của mình nha, chúc bạn vui khỏe và có thật nhiều bài viết hay cũng như có thật nhiều thơ post lên Diễn Đàn chia sẽ với các bạn nha.
Thân chào! Very Happy

 

Con dò trong mưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create your own blog