CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Một số hình ảnh về Bác Hồ kính yêu !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
11.05.10 11:28

avatar
Văn học và viết Entry .Online .....

Quản Lý

nguyenlinh

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://vn.360plus.yahoo.com/halinh_lovely_miss/
Nữ
Tổng số bài gửi : 90
Điểm Thi Lịch Sử : 297
Hệ Thống Chấm Điểm : 9
Birthday : 08/07/1992
Ngày Tham Gia : 14/04/2010
Tuổi : 25
Đến từ : HẢI PHÒNG
Công Việc : Nữ sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Văn học và viết Entry .Online .....

Bài gửiTiêu đề: Một số hình ảnh về Bác Hồ kính yêu !

 


























 

Một số hình ảnh về Bác Hồ kính yêu !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TƯ LIỆU - HỒI KÝ :: Tư Liệu - Hồi Ký Việt Nam-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblogs.com