CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 THÔNG BÁO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
19.04.10 9:49

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO

 
THÔNG BÁO
(V/v mở thêm chuyên mục mới trong Diễn Đàn)
Các Thành viên Diễn Đàn Lịch Sử thân mến, được sự chỉ đạo của Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ học thuật Bộ môn Lịch Sử - Khoa Sư Phạm – Trường Đại Học Cần Thơ. Kể từ ngày 01/05/2010 Diễn Đàn Lịch Sử sẽ chích thức đưa vào hoạt động chuyên mục MỖI THÁNG MỘT SỰ KIỆN, nhằm để các bạn yêu Sử có điều kiện giao lưu học hỏi, trao đổi, bày tỏ ý kiến, cũng như những nhận định về lĩnh vực khoa học Lịch Sử.
Mỗi tháng, Ban Quản Trị Diễn Đàn sẽ kết hợp với Ban chủ nhiệm Câu lạc bộ học thuật Bộ môn Lịch Sử, đưa ra một đề tài về nhân vật, hay sự kiện Lịch Sử để các bạn tham gia viết bài.
Cuối tháng chúng tôi tổng kết lại số lượng bài viết và sẽ chọn ra 3 bài viết xuất sắc nhất để trao giải thưởng.
Đại diện Ban giám khảo, Cố vấn khoa học cho chuyên mục này có: Ths. Trần Minh Thuận – Giảng viên Bộ môn Lịch Sử - Khoa Sư Phạm – Trường Đại Học Cần Thơ.
Các bạn gửi bài viết theo địa chỉ Email:

tranminhkc@ctu.edu.vn hoặc ndtoan12@mail.com

Chủ nhiệm Diễn Đàn
Nguyễn Đức Toàn




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com
 

THÔNG BÁO

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Thông Báo-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Have a free blog with Sosblog