CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Dáng Xưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
16.04.10 22:04

avatar
vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Thành viên

Nguyễn Thị Hồng Nhung

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 34
Điểm Thi Lịch Sử : 100120
Hệ Thống Chấm Điểm : 4
Birthday : 17/06/1990
Ngày Tham Gia : 13/04/2010
Tuổi : 27
Đến từ : sp lịch sử k34
Công Việc : làm thơ, viết thư pháp,cải lương, thích trao đổi học tập với bạn bè
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : vui vẻ ,hòa đồng, ,đa cảm

Bài gửiTiêu đề: Dáng Xưa

 
Sống mãi trong tôi một bóng hình
Bạn xưa trường cũ nặng ân tình
Áo trắng bay bay trong nắng mới
Nụ cười bay bỏng tận mây cao
Mắt xanh ngọc bích trong như suối
Giọng hát thiết tha vọng biển xa
Làn da trắng mịn in như tuyết
Tâm hồn trong sáng tựa như gương
Đem bao lưu luyến tình tri kỉ
Tiếp bước lên đường trận gió sương.


Nguyễn Thị Hồng Nhung

 

Dáng Xưa

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog