CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 LỊCH SỬ THẾ GIỚI - AI GIÚP MÌNH VỚI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
02.09.13 10:04

avatar
thích vẽ

Thành viên

jamenguyen0206

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 1
Điểm Thi Lịch Sử : 3
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 02/01/1997
Ngày Tham Gia : 02/09/2013
Tuổi : 21
Đến từ : đông triều - quảng ninh
Công Việc : học sinh
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : thích vẽ

Bài gửiTiêu đề: LỊCH SỬ THẾ GIỚI - AI GIÚP MÌNH VỚI

 
thầy giáo mình hỏi một câu mở rộng như thế này :vì sao trong cùng một hoàn cảnh lịch sử , một vị trí địa lý , Nhật Bản tiến hàng cải cách thành công nhưng Việt Nam lại thất bại ? (lịch sử 11-bài 1)

 

LỊCH SỬ THẾ GIỚI - AI GIÚP MÌNH VỚI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: THẢO LUẬN - CHIA SẼ :: Hỏi Đáp Lịch Sử-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a free blog