CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
25.08.11 3:17

avatar
ăn, ngủ, xem phim...

Thành viên

lolyta_ls

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 2
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 20/07/1993
Ngày Tham Gia : 25/08/2011
Tuổi : 25
Đến từ : cần thơ
Công Việc : sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : ăn, ngủ, xem phim...

Bài gửiTiêu đề: Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

 
Crying or Very sad
*cúi đầu chào*
Thành viên mới mang tên TNKA xin được ra mắt pà con cô bác gần xa ^^~
Emi rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh chị và các bạn...
Xin chỉ giáo
Y!M: tnka_ls_93


25.08.11 9:10

avatar
Thể thao, online,...

Quản Lý

trongnguyen

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên
Nam
Tổng số bài gửi : 104
Điểm Thi Lịch Sử : 381
Hệ Thống Chấm Điểm : 11
Birthday : 12/02/1988
Ngày Tham Gia : 13/05/2010
Tuổi : 30
Đến từ : Cao Đẳng Cần Thơ
Công Việc : Sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Thể thao, online,...

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

 
Rất hân hạnh được làm quen với bạn, bạn học ngành gì? Sinh viên năm thứ mấy rồi?


25.08.11 20:32

avatar
ăn, ngủ, xem phim...

Thành viên

lolyta_ls

Thành viên

Xem lý lịch thành viên
Nữ
Tổng số bài gửi : 2
Điểm Thi Lịch Sử : 4
Hệ Thống Chấm Điểm : 0
Birthday : 20/07/1993
Ngày Tham Gia : 25/08/2011
Tuổi : 25
Đến từ : cần thơ
Công Việc : sinh viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : ăn, ngủ, xem phim...

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

 
Sinh viên sư phạm sử, khóa 37. Rất vui khi được làm quen với bạn! Evil or Very Mad


26.08.11 9:54

avatar
Xem phim, Cafe, Online....

Quản Lý

Duc Toan

Quản Lý

Xem lý lịch thành viên http://lichsu-ctu.info
Nam
Tổng số bài gửi : 673
Điểm Thi Lịch Sử : 102325
Hệ Thống Chấm Điểm : 159
Birthday : 20/11/1988
Ngày Tham Gia : 11/04/2010
Tuổi : 29
Đến từ : Trường Đại học Cần Thơ
Công Việc : Giảng Viên
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : Xem phim, Cafe, Online....

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

 
Ồ, chúc mừng bạn Tân sinh viên ngành Sư phạm Lịch Sử K37, chúng tôi những cựu Sinh viên rất hân hoan chào đón bạn đến với ngôi nhà chung của Sinh viên Sư Phạm Lịch sử, chúng tôi sẽ sẳn sàng giúp đỡ khi bạn gặp khó khăn trong môi trường học tập mới.
Chúc bạn vui, khỏe và học tập tốt




Cứ đi rồi sẽ gặp! Cứ dấn thân rồi sẽ thành công! Cứ kiên trì rồi sẽ thắng!
Nguyễn Đức Toàn
Phone: 0978 883 183
Email: ductoan@ctu.edu.vn
Website: http://diendanlichsu.forum-viet.com




Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

 

 

Thành viên mới ra mắt các thành viên cũ..^^~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: -`•´-Đại Sảnh-`•´- :: Chào Mừng - Tự Giới Thiệu-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Create a forum on Forumotion | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | www.sosblog.com