CHÀO MỪNG BẠN!

Vui lòng chọn "Đăng Nhập" nếu Bạn là Thành Viên.

Chọn "Đăng Ký" nếu Bạn chưa là Thành Viên.

Nếu Bạn chỉ dạo chơi thôi thì chọn mục còn lại.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái và những bài học bổ ích với Diễn Đàn Lịch Sử!


Chào mừng Thành viên thứ 110 -tuan khanh- tham gia vào Diễn Đàn của chúng ta!
 
Trang ChínhGalleryTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Duc Toan (673)
trongnguyen (104)
nguyenlinh (90)
xuanhoa20 (36)
nth999 (34)
673 Số bài - 58%
104 Số bài - 9%
90 Số bài - 8%
62 Số bài - 5%
50 Số bài - 4%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 3%
35 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%
34 Số bài - 3%

Share | 

 

 Học là vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Học là vui I_icon_minitime23.08.11 19:39

gaboi1
the thao

Thành viên

gaboi1

Thành viên

Nữ
Tổng số bài gửi : 5
Điểm Thi Lịch Sử : 16
Hệ Thống Chấm Điểm : 1
Birthday : 25/05/1990
Ngày Tham Gia : 16/05/2011
Tuổi : 29
Đến từ : Tiền Giang
Công Việc : sinh vien nam 3
Sở Trường/ Sở Thích Sở Trường/ Sở Thích : the thao

Bài gửiTiêu đề: Học là vui

 
Học là vui

Thiên địa sinh nhân lý nào bỏ sử
Người hay ngôn ngữ hóa kẻ yêu văn
Thể dục toàn thân dáng người cân đối
Mọi người học toán sẽ giỏi tư duy
Lại thêm triết học li kỳ
Đam mê ngoại ngữ còn gì tuyệt hơn
Hãy làm cuộc sống giản đơn
Niềm vui học tập lớn hơn từng ngày
[b]


Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

 

Học là vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: GIAO LƯU - GIẢI TRÍ :: Thơ Hay-
Copyright ©2010 - 2012
Design by by Nguyen Duc Toan
Bản quyền by Nguyen Duc Toan
Nickname: nguyenductoan201188.
RSS RSS 2.0 XML MAP
Powered by phpBB Version 2.0 Lisenced
Copyright ©2010 - 2013
Lưu ý:Xem diễn đàn tốt nhất ở độ phân giải 1024x768 và sử dụng Fire Fox 3


Free forum | © phpBB | Free forum support | Liên hệ | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất